กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครศรีธรรมราชร่วมแสดงความยินดีแก่สถานบริการสาธารณสุข ที่ได้รับรางวัลมาตรฐานการจัดบริการอาชีวอนามัยและเวชกรรมสิ่งแวดล้อมประจำปี ระดับดีเด่น ประจำปี 2566 วันที่ 20 ธันวาคม 2566 ณ ศูนย์การประชุม อิมแพ็ค เมืองทองธานี มีสถานบริการสาธารณสุขเข้าร่วมรับรางวัล จำนวน 2 แห่ง ได้แก่ โรงพยาบาลขนอม และโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านทาบทอง อำเภอเชียรใหญ่ จังหวัดนครศรีธรรมราช
![](https://www.nakhonsihealth.org/new/wp-content/uploads/2023/12/Blue-Corporate-Build-Something-Creative-With-Us-Flyer-10-724x1024.png)