กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครศรีธรรมราชร่วมแสดงความยินดีแก่สถานประกอบการที่ได้โล่รางวัลในการเข้าร่วมโครงการ
“สภานประกอบการปลอดโรค ปลอดภัย กาย ใจ เป็นสุข” ประจำปี 2566 วันที่ 20 ธันวาคม 2566 ณ ศูนย์การประชุม อิมแพ็ค เมืองทองธานี มีสถานประกอบการ
เข้าร่วมรับรางวัลระดับโล่ทอง จำนวน 3 แห่ง ได้แก่ บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง บริษัท ธนราษฎร์ ทุ่งสง จำกัด และบริษัท สยามแม็คโคร จำกัด (มหาชน) สาขานครศรีธรรมราช
![](https://www.nakhonsihealth.org/new/wp-content/uploads/2023/12/Blue-Corporate-Build-Something-Creative-With-Us-Flyer-9-724x1024.png)