กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครศรีธรรมราช และศูนย์อนามัยที่ 11 เข้าร่วมกิจกรรมเชิดชูเกียรติแก่องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นที่ยกระดับสู่เมืองสุขภาพดี วันที่ 23 สิงหาคม 2566ณ โรงแรม ทีเค. พาเลซ แอนด์ คอนเวนชั่น โดยมีองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นเข้าร่วมรับรางวัล ได้แก่ เทศบาลนครนครศรีธรรมราช และเทศบาลเมืองทุ่งสง ผ่านการรับรองระดับทองและเทศบาลเมืองปากพูน ผ่านการรับรองระดับเงิน
![](https://www.nakhonsihealth.org/new/wp-content/uploads/2023/08/Blue-Corporate-Build-Something-Creative-With-Us-Flyer-2-724x1024.png)