กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครศรีธรรมราช ร่วมกับ กลุ่มงานอาชีวเวชกรรม รพ.มหาราชนครศรีธรรมราช ร่วมชี้แจงแนวทางการดำเนินงานโครงการเฝ้าระวังพิษตะกั่วในวัยแรงงาน และการคัดกรองสารเคมีในเลือดเกษตรกร ณ สำนักงานสาธารณสุขอำเภอทุ่งใหญ่ สาธารณสุขอำเภอช้างกลาง สาธารณสุขอำเภอท่าศาลา และสาธารณสุขอำเภอเมือง จังหวัดนครศรีธรรมราช
![](https://www.nakhonsihealth.org/new/wp-content/uploads/2023/05/ช้างกลาง.png)
![](https://www.nakhonsihealth.org/new/wp-content/uploads/2023/05/Blue-Corporate-Build-Something-Creative-With-Us-Flyer.png)
![](https://www.nakhonsihealth.org/new/wp-content/uploads/2023/05/ทุ่งใหญ่.png)
![](https://www.nakhonsihealth.org/new/wp-content/uploads/2023/05/Blue-Corporate-Build-Something-Creative-With-Us-Flyer-3.png)